Nefndakjör 2014-1018

Kaldrananeshreppur – Nefndakjör 2014-1018 og fulltrúar sveitarfélagsins í stjórnir og nefndir sem sveitarfélagið er aðili að.

 

Byggingar-,skipulags- og umhverfisnefnd Kaldrananeshrepps

Aðalmenn:
Jón H. Elíasson, Drangsnesi
Ólafur Ingimundarson, Svanshóli
Aðalbjörg Óskarsdóttir, Drangsnesi

Varamenn:
Eva K. Reynisdóttir, Drangsnesi
Hilmar Hermannsson, Drangsnesi
Haraldur Ingólfsson, Drangsnesi


Fjallskilanefnd:

Aðalmenn:
Guðbrandur Sverrisson, Bassastöðum  formaður
Ingi Vífill Ingimarsson, Kaldrananesi
Árni Þór Baldursson, Odda

Varamenn:

Svanur H. Ingimundarson, Drangsnesi
Erna Arngrímsdóttir, Baldurhaga
Óskar Torfason, Drangsnesi


Fræðslunefnd:

Aðalmenn:
Hólmfríður Smáradóttir, Drangsnesi
Heiðrún Hjörleifsdóttir, Drangsnesi
Ingi Vífill Ingimarsson, Kaldrananesi

Varamenn:
Magnús Ásbjörnsson, Drangsnesi
Birna Ingimarsdóttir, Drangsnesi
Ingólfur Haraldsson, Drangsnesi


Hafnarnefnd:

Aðalmenn:
Halldór Logi Friðgeirssson, Drangsnesi formaður
Ingólfur Haraldsson, Drangsnesi
Hólmfríður Smáradóttir, Drangsnesi

Varamenn:
Magnús Ásbjörnsson, Drangsnesi
Hilmar Hermannsson, Drangsnesi
Helga Arngrímsdóttir, Drangsnesi


Húsnæðisnefnd:

Aðalmenn:
Óskar Torfason, Drangsnesi
Einar Unnsteinsson, Steinholti
Margrét Bjarnadóttir, Drangsnesi

Varamenn:
Birna Hjaltadóttir, Drangsnesi
Arnlín Óladóttir, Bakka
Ingólfur Haraldsson, Drangsnesi


Kjörstjórn:

Aðalmenn:
Hilmar Hermannsson, Drangsnesi  formaður
Margrét Bjarnadóttir, Drangsnesi
Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamenn:
Eva Katrín Reynisdóttir, Drangsnesi
Birna Ingimarsdóttir, Kaldrananesi
Pálmi Sigurðsson, Klúku


Veitunefnd:

Aðalmenn:
Óskar Torfason, Drangsnesi
Arnlín Óladóttir, Bakka
Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamenn:
Sunna Einarsdóttir, Drangsnesi
Ólafur Ingimundrason, Svanshóli
Ingólfur Haraldsson, Drangsnesi


Fulltrúar á Fjórðungsþing Vestfirðinga:

Aðalmenn:
Finnur Ólafsson, Svanshóli
Jenný Jensdóttir, Drangsnesi
Magnús Ásbjörnsson, Drangsnesi
Ingólfur Haraldsson, Drangsnesi
Guðbrandur Sverrisson, Bassastöðum


Fulltrúar í stjórn Laugarhóls ehf:

Aðalmenn:
Birna Ingimarsdóttir, Kaldrananesi
Guðbrandur Sverrisson, Bassastöðum

Varamenn:
Auður Höskuldsdóttir, Bær 1
Birgir K. Guðmundsson, Drangsnesi

 

Fulltrúi á aðalfund Lánasjóðs sveitarfélaga:

Aðalmaður: Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður: Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


FulltrúI á aðalfund Menningarráðs Vestfjarða:

Aðalmaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi á Landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í Almannavarnarnefnd Strandasýslu:

Aðalmaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í ritnefnd Byggðasögunnar Strandir:

Aðalmaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi

Varamaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli


Fulltrúi í stjórn Eignarhaldsfélagsins Glámu hf:

Aðalmaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi

Varamaður:    Magnús Ásbjörnsson, Drangsnesi


Fulltrúi í stjórn Félagsþjónusu Stranda- og Reykhóla:

Aðalmaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi

Varamaður:    Sigurbjörg Halldórsdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í stjórn Fiskvinnslunnar Drangs ehf:

Aðalmaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í stjórn Sorpsamlags Strandasýslu ehf:

Aðalmaður:    Finnur Ólafsson, Svanshóli

Varamaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í stjórn Útgerðarfélagsins Skúla ehf:

Aðalmaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi

Varamaður:    Magnús Ásbjörnsson, Drangsnesi


Fulltrúi í Velferðarnefnd Stranda- og Reykhóla

Aðalmaður:    Jenný Jensdóttir, Drangsnesi

Varamaður:    Sigurbjörg Halldórsdóttir, Drangsnesi


Fulltrúi í Þjónustuhóp aldraðra:

Aðalmaður:    Hallfríður Sigurðardóttir, Svanshóli

Varamaður:    Sigurbjörg Halldórsdóttir, Drangsnesi

Framundan

Nóvember 2017
M T W T F S S
1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30

Breyta